ผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษา
ผล RT ป.1 ปีการศึกษา 2568
| สพป. | สพฐ. | |
|---|---|---|
| คะแนนเฉลี่ย |
77.15
|
77.61
|
| การอ่านออกเสียง |
79.47
|
79.86
|
| การอ่านรู้เรื่อง |
74.84
|
75.35
|
| 2568 | 2567 | 2566 | |
|---|---|---|---|
| คะแนนเฉลี่ย |
77.15
|
78.91
|
77.97
|
| การอ่านออกเสียง |
79.47
|
80.45
|
78.86
|
| การอ่านรู้เรื่อง |
74.84
|
77.36
|
77.08
|
| วัดวังไคร้ |
|
94.00 | 68.40 | 81.20 |
|
|
| วัดคลองคูณ |
|
88.76 | 75.07 | 81.92 |
|
|
| วัดต้นชุมแสง |
|
95.50 | 88.00 | 91.75 |
|
|
|
วัดใหม่สำราญ
#เรียนรวมรร.ดงตะขบราษฎร์สงเคราะห์ |
|
94.00 | 75.33 | 84.66 |
|
|
| ดงตะขบราษฎร์สงเคราะห์ |
|
87.20 | 65.20 | 76.20 |
|
|
| วัดทับปรู |
|
91.00 | 81.00 | 86.00 |
|
|
| บ้านบึงประดู่ |
|
71.60 | 68.80 | 70.20 |
|
|
| วัดทับหมัน |
|
69.00 | 80.00 | 74.50 |
|
|
| บ้านสามบึงบาตร |
|
85.50 | 63.00 | 74.25 |
|
|
| อนุบาลตะพานหิน (วังสำโรง) |
|
82.46 | 80.15 | 81.30 |
|
|
| วัดบึงน้ำกลัด |
|
83.00 | 77.66 | 80.33 |
|
|
| ชุมชนวังหลุมวิทยาคาร |
|
72.90 | 87.09 | 80.00 |
|
|
| วัดสัตตวนาราม |
|
79.00 | 84.00 | 81.50 |
|
|
| วัดเขารวก |
|
60.82 | 65.64 | 63.23 |
|
|
| บ้านเนินทราย |
|
39.33 | 47.33 | 43.33 |
|
|
| วัดวังหว้า |
|
94.33 | 82.50 | 88.41 |
|
|
| วัดท่าปอ |
|
98.66 | 88.00 | 93.33 |
|
|
| เขาพนมกาวหนองนกยาง |
|
88.80 | 81.20 | 85.00 |
|
|
| วัดป่าแดง |
|
94.72 | 71.09 | 82.90 |
|
|
| วัดโพธิ์ลอย |
|
80.85 | 78.00 | 79.42 |
|
|
| วัดธงไทยยาราม(ปลั่งอุปถัมภ์) |
|
86.00 | 75.45 | 80.72 |
|
|
| บำรุงราษฎร์วิทยาคม |
|
80.46 | 81.23 | 80.84 |
|
|
| ชุมชนวัดโพธิ์ทอง "ปกาสิตวิทยา" |
|
97.00 | 84.00 | 90.50 |
|
|
| บางไผ่ราษฎร์สงเคราะห์ |
|
72.90 | 83.09 | 78.00 |
|
|
| ศรีประสิทธิ์วิทยา |
|
92.71 | 85.57 | 89.14 |
|
|
| อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" |
|
76.68 | 68.91 | 72.80 |
|
|
| บางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) |
|
78.00 | 83.14 | 80.57 |
|
|
| วัดลำประดาใต้ |
|
60.85 | 70.57 | 65.71 |
|
|
| วัดลำประดากลาง |
|
84.66 | 88.00 | 86.33 |
|
|
| วัดห้วยเรียงกลาง |
|
86.66 | 86.00 | 86.33 |
|
|
| วัดวังตะกู |
|
55.33 | 68.66 | 62.00 |
|
|
| วัดมะกอกงอ |
|
76.00 | 74.00 | 75.00 |
|
|
| วัดลำประดาเหนือ |
|
76.50 | 73.50 | 75.00 |
|
|
| วัดหนองกอไผ่ |
|
94.66 | 89.33 | 92.00 |
|
|
| บ้านไดปลาดุกราษฎร์ศรัทธาทรงธรรม |
|
88.16 | 80.16 | 84.16 |
|
|
| อนุบาลอำเภอบางมูลนาก(วัดห้วยเขน) |
|
67.46 | 68.66 | 68.06 |
|
|
| ชุมชนทะนงบ้านไร่ |
|
68.85 | 74.57 | 71.71 |
|
|
| บ้านหนองตะแบก |
|
90.80 | 81.60 | 86.20 |
|
|
| ชุมชนวัดหนองคล้ายางพะเนียด |
|
42.25 | 50.25 | 46.25 |
|
|
| วัดบ้านห้วยยาว |
|
57.44 | 60.80 | 59.12 |
|
|
| บ้านวังแดง |
|
81.75 | 72.25 | 77.00 |
|
|
| วัดบ้านท่านั่ง |
|
64.44 | 82.66 | 73.55 |
|
|
| บ้านท่าบัว"รัฐประชานุเคราะห์" |
|
95.50 | 100.00 | 97.75 |
|
|
| บ้านปากน้ำ |
|
88.00 | 65.20 | 76.60 |
|
|
| บ้านเนินโพธิ์ |
|
81.14 | 82.28 | 81.71 |
|
|
| วัดบ้านท้ายน้ำ |
|
75.60 | 70.40 | 73.00 |
|
|
| บ้านหนองบัว |
|
83.20 | 86.80 | 85.00 |
|
|
| วัดบ้านท่ามะไฟ |
|
85.14 | 72.57 | 78.85 |
|
|
| วัดบ้านหนองดง |
|
62.00 | 57.50 | 59.75 |
|
|
| วัดบ้านพังน้อย |
|
70.40 | 67.20 | 68.80 |
|
|
| บ้านบางพล้อ-ยางหลวง |
|
97.00 | 82.00 | 89.50 |
|
|
| บ้านยี่มุ่ย |
|
89.66 | 93.66 | 91.66 |
|
|
| ชุมชนบ้านทุ่งน้อย 'พิพัฒน์โสภณวิทยา' |
|
87.27 | 74.36 | 80.81 |
|
|
| ชุมชนบ้านบางคลาน(เงินอนุสรณ์) |
|
83.00 | 56.00 | 69.50 |
|
|
| วัดคงคาราม |
|
87.00 | 86.50 | 86.75 |
|
|
| บ้านน้อย"ปรึกอุทิศ" |
|
85.23 | 68.61 | 76.92 |
|
|
| อนุบาลโพทะเล"รัฐบำรุง" |
|
93.35 | 83.03 | 88.19 |
|
|
| วัดโพทะเล |
|
87.16 | 81.00 | 84.08 |
|
|
| วัดบ้านตาล 'ศิริรัฐราษฎร์วิทยาคาร' |
|
100.00 | 86.00 | 93.00 |
|
|
| วัดขวาง |
|
99.75 | 93.50 | 96.62 |
|
|
| วัดพร้าว |
|
80.60 | 93.40 | 87.00 |
|
|
| บ้านใหม่ราษฎร์ดำรง |
|
68.44 | 63.33 | 65.88 |
|
|
| ไทยรัฐวิทยา 60(บ้านเขาตะพานนาก) |
|
78.92 | 73.07 | 76.00 |
|
|
| วัดสัตตศิลาอาสน์ |
|
95.33 | 88.00 | 91.66 |
|
|
| บ้านคีรีเทพนิมิต |
|
46.00 | 44.66 | 45.33 |
|
|
| วัดเขาทราย |
|
71.75 | 67.37 | 69.56 |
|
|
| วัดวังหินเพลิง |
|
73.50 | 87.50 | 80.50 |
|
|
| วัดวังแดง |
|
70.10 | 81.57 | 75.84 |
|
|
| บ้านเขานกยูง |
|
82.15 | 61.53 | 71.84 |
|
|
| บ้านเขาพระ |
|
92.57 | 78.00 | 85.28 |
|
|
| วัดหนองน้ำเต้า |
|
89.33 | 87.33 | 88.33 |
|
|
| วัดชัยศรี |
|
93.70 | 87.80 | 90.75 |
|
|
| บุรพรัตน์วิทยาคาร |
|
68.23 | 65.64 | 66.94 |
|
|
| ชุมชนวัดสายดงยาง |
|
64.28 | 63.14 | 63.71 |
|
|
| อนุบาลทับคล้อ |
|
96.22 | 84.44 | 90.33 |
|
|
| วัดป่าเรไร |
|
67.75 | 71.25 | 69.50 |
|
|
| วัดศรีรัตนวราราม |
|
92.00 | 80.00 | 86.00 |
|
|
| วัดไดอีเผือก |
|
88.80 | 64.60 | 76.70 |
|
|
| วัดวังกระชัน |
|
90.40 | 80.80 | 85.60 |
|
|
| สี่แยกเขาดิน |
|
89.36 | 80.90 | 85.13 |
|
|
| วัดบ้านบางลายเหนือ |
|
97.20 | 84.00 | 90.60 |
|
|
| บ้านทุ่งพรหมทอง (ราษฎร์สามัคคี) |
|
75.45 | 80.81 | 78.13 |
|
|
| วัดบ้านบางลายใต้ |
|
72.00 | 60.40 | 66.20 |
|
|
| บ้านหนองแขม |
|
55.80 | 70.60 | 63.20 |
|
|
| วัดบ้านบึงนาราง'แก้ววิทยาคาร' |
|
78.50 | 78.00 | 78.25 |
|
|
| บ้านห้วงปลาไหล "สิงหะวิทยา" |
|
83.00 | 80.75 | 81.87 |
|
|
| บ้านศรีศรัทธามิตรภาพที่ 176 |
|
97.28 | 84.00 | 90.64 |
|
|
| บ้านทุ่งทอง |
|
72.00 | 63.11 | 67.55 |
|
|
| บ้านบึงลี |
|
89.33 | 87.00 | 88.16 |
|
|
| อนุบาลบึงนาราง (ห้วยแก้ว) |
|
82.11 | 68.47 | 75.29 |
|
|
| บ้านวังพร้าว |
|
72.66 | 71.33 | 72.00 |
|
|
| บ้านแหลมรัง'ราษฎร์บำรุง' |
|
81.28 | 59.92 | 70.60 |
|
|
| บ้านบึงทับจั่น'ทศอุปถัมภ์' |
|
86.37 | 69.00 | 77.68 |
|
|
| บ้านโป่งวัวแดง |
|
54.29 | 73.55 | 63.92 |
|
|
| วังก้านเหลือง |
|
43.92 | 54.00 | 48.96 |
|
|
| วัดใหม่ดงเจริญ |
|
82.85 | 78.28 | 80.57 |
|
|
| อนุบาลดงเจริญ(วังงิ้ว) |
|
86.00 | 71.50 | 78.75 |
|
|
| วัดวังเรือน |
|
96.50 | 77.75 | 87.12 |
|
|
| วัดคลองตัน (หลวงพ่อสุรินทร์อุปถัมภ์) |
|
42.00 | 62.00 | 52.00 |
|
|
| สำนักขุนเณร (หลวงพ่อเขียนอุทิศ) |
|
91.84 | 82.46 | 87.15 |
|
|
| บ้านไดลึก "ประชานุสรณ์" |
|
63.20 | 72.40 | 67.80 |
|
|
| วัดใหม่วังหว้า |
|
96.00 | 100.00 | 98.00 |
|
|
| ห้วยพุกวิทยา |
|
65.71 | 74.00 | 69.85 |
|
|
| บ้านไดรัง(ราษฎร์อุทิศ) |
|
94.25 | 74.50 | 84.37 |
|
|
| วัดหนองสองห้อง |
|
68.00 | 76.00 | 72.00 |
|